คอนโด Low rise ชั้น 8 ทิศตะวันตก ร้อนมากไหมครับ

กระทู้คำถาม
พอดีวันนี้ จขกท ไปดูคอนโด ยานรามคำแหง ใกล้เดอะมอล์บางกะปิครับ แล้วเหลือไม่กี่ห้อง ซึ่ง มีห้องหนึ่ง ที่ จขกท สนใจ แต่เป็น ชั้น 8 บนสุด ด้านทิศตะวันตกครับ  เลยอยากถามคนที่เคยอยู่คอนโด ด้านทิศตะวันตก และความเห็นเพื่อนๆ ว่าชั้นบนสุดว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ ร้อนมากไหม (มีอีกห้องที่หันไปทางด้านทิศเหนือ แต่ราคา มากกว่า 3 แสน คิดว่าแพงไป)
ตามรูป จะเป็น ห้อง 204 ใกล้ลิฟท์ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่