เคยโดนจับนมกันไหมค้ะ ?

คือช่วงนี้ไปเที่ยวกับเพื่อนค่ะ เอารถยนต์ไป เรานั้งหลังรถกับเพื่อนผช อีกคน ล่ะต่างคนต่างมีผ้าห่มคนผืน เรานอนหลับยุ รุสึกมีมือมาจับนม แบบเกาๆ งี้ ล่ะ ข้างๆ ก่อเปนเพื่อนเรา อยากถามว่าใครเคยโดนมั้งค่ะ เราโดนหลายครั้งแล้ว แต่ไม่กล้า บอกเพื่อนที่ทำว่ารุเราตัว TT

ปล.1 คือตอนนี้เรากำลังเคลียๆ กับคนที่ทำแบบนี้กับเราแล้วนะ ขอบคุนคำแนะนำดีๆ จากคนที่มาอ่านนะค้ะ อมยิ้ม17อมยิ้ม17

เราก้อโดนเรื่องระวังตัว อย่าไว้ใจใครง่ายๆ จากเพื่อนๆ ที่เราปรึกษา ล่ะค้ะ เอาซะเละเปนโจ๊กเลย ว่าทำไมไม่บอกตั้งแต่แรก

ร้องไห้ร้องไห้
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 20
ผู้หญิงกับผู้ชายเนี่ย ไม่ได้เป็น พ่อ แม่ พี่ น้อง ญาติ กัน มันก็มีสิทธิ์คิดอยากจะมีอะไรกันได้อยู่นะครับ นั่งๆอ่านที่ จขกท . ตอบเม้น เห็นว่าเป็นเพื่อนที่ไม่ค่อยสนิท ยิ่งไปใหญ่เลยครับ คือถึงอยู่ สองต่อสอง เค้าไม่ได้ทำอะไรก็จริง ก็เพราะเค้าเป็นผู้ชายปกติ ไม่ใช่โจรโรคจิต แต่ถ้าเกิดวันนึงควบคุมอารมณ์ไม่อยู่ขึ้นมา ก็อาจมีสิทธิ์พลั้งพลาดนะครับ เพราะการที่เค้าแอบจับนมเนี่ย แสดงว่าเค้าก็อยากมีอะไรกับคุณเหมือนกันไม่ใช่คิดแค่เพื่อนธรรมดา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่