2Ds ช่วยทีครับ

กระทู้คำถาม
ผมพึ่งได้เครื่องมาไม่กี่วันกับเจ้า 2DS v.6.0.0-12U ก็ไม่รู้มันเก่าจนเกินไปไหมกับข้อมูลที่จะถาม
เครื่องมาพร้อมตลับR4 ผมก็สายมืดโหลดเกมยัดไปมั่วๆๆ ก็พอเล่นได้
1.ผมอยากลงEmuGba แต่ก็ติดErrorจอแดงตอนรันเกม แก้ยังไงครับ
2.ถ้าผมจะเล่นเกม 3Dsสายมืด ต้องใช่ตลับรุ่นไหนครับ
แสดงความคิดเห็น