เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เสือหมอบคาร์บอน งบ 60000 ตัวไหนน่าใช้คุ้มๆบ้างครับ

หลังจากกล่อม ผบ.ทบ สำเร็จเพิ่มงบประมานให้เป็นที่เรียบร้อย
รบกวนพี่ๆสามชิกช่วยแนะนำหน่อยครับ
แอบๆเล็งๆ BMC ไว้ แต่รู้สึกจักรยานของปี 2016 ราคาจะเพิ่มขึ้น เลยเกินงบ

***ขอบคุณล่วงหน้าครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ต้องถามว่าชอบแนวไหนก่อน ทางราบ ทางเขา รถแอโร่ รถเอ็นดูร้านซ์ หรือออลอะราวด์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่