Grand Filano เห็นว่ามีประโยนช์เลยแนะนำต่อ

กระทู้สนทนา
ออกตัวก่อนนะครับ ไม่ได้เชียร์เป็นพิเศษ เนื่องจากผมเป็นคนเปลี่ยนรถทุก 2-3 ปี เลยมาเจอคันที่ถูกใจ เลยอยากแนะนำครับ สำหรับคนที่กำลังจะหาซื้อรถมอเตอร์ไซร์ ใช้ขี่ไปทำงานแบบประหยัดน้ำมัน ผมแนะนำ Filano Grand 125CC ผมเติมน้ำมันวันอาทิตย์ตอนเย็น จับ Trip A = 0 ตอนนี้ 76 KM แล้ว เกณฑ์น้ำมันยังไม่ลดลงเลยครับ ประหยัดมาก เครื่องเงียบมาก ปกติขี่ด้วยความเร็ว 60-90 มีเพื่อนๆท่านใดมีคำแนะนำอื่นๆเพิ่มเติมไหมครับ?

เห็นมีบางท่านขับแบบประหยัดได้ 88KM / ลิตร อยากทราบว่าใช้ความเร็วเท่าไหร่ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่