เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

หนูมีเรื่องอยากจะขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ

หนูกับแฟน คบกันตั้งแต่ ม.3 ตอนนี้หนูกับแฟนเรียน ปี 1 แต่คนละมหาลัยกันค่ะ หนูกับแฟนยังไม่เคยมีอะไรกันค่ะ
เราทั้งสองคนเป็นเด็กต่างจังหวัดแต่เข้ามาเรียนที่ กทม ค่ะ
ปัญหาของหนูคือ เมื่อ เดือนก่อน เราสองคนไปเที่ยวต่างจังหวัดกัน 2คนค่ะ นอนห้องเดียวกันแต่ไม่ได้มีอะไรกันนะค่ะ เพราะว่าหนูไม่ยอม
หนูยังไม่พร้อมจริงๆ มากสุดก็แค่จูบกัน หลังจากนั้นเค้าก็อารมณ์เสียใส่หนูตลอด เค้าหาเรื่องทะเลาะมาตลอดทั้งเดือน อาทิดก่อนกลับจากดูหนัง หนูไม่รู้ว่าเค้าจงใจ หรือยังไง เค้าลืมโทรศัพท์ไว้ในรถแล้วลงไปเข้าห้องน้ำที่ปั้ม
หนูก็นั้งรอเล่นโทรศัพท์ไปเรื่อย ซักพักโทรศัพท์เค้าก็มีสายเข้าค่ะ หนูกดรับค่ะ หนูยังไม่ได้พูดอะไรเลย เสียงในโทรศัพท์ เป็นเสียงผู้หญิงก็พูดว่า
ผญ คนนั้น ไอเหี้...ทำไมไม่รับโทรศัพท์กูวะ
หนู เออ.ขอโทษค่ะ ป๊อปไปเข้าห้องน้ำ เดี๋ยวค่อยโทรมาใหม่มั้ยค่ะ
ผญ คนนั้น อืม แล้วนี่ไม่ทราบใครคุยอยู่อะ
หนู แฟนป๊อปค่ะ เดี๋ยวยังไง.. หนูพูดยังไม่จบเค้าก็แทรกขึ้นมาค่ะ
ผญ คนนั้น แฟนหรอ ชื่ออะไรห๊ะ อยู่ที่ไหน ตอนนี้อยู่ไหนกัน ไอเหี้..
หนู นี่คุน...เค้าก็แทรกขึ้นมาค่ะ แล้วหนูก็กดอัดเสียงไว้เป็นหลักฐานไว้จัดการกับแฟนหนู
หลังจากนั้นเค้าก็ด่าหนูสารพัด ถามว่าหนูชื่ออะไร เรียนปีไหน ก่อนจะวางเค้าก็บอกว่าอย่าให้กุเจอนะ กุเอาตายแน่ สั..แยกผัวกุ
คือหนูงงมาก อะไรวะ
แล้วซักพัก แฟนหนูก็มาขึ้นรถ
ด้วยความที่หนูโกรธหนูก็เปิดคลิปเสียงผู้หญิงคนนั้นเลยค่ะ เค้าไม่เคยนอกใจหนูเลยตลอด4ปี แต่ทำไมเค้าเป็นแบบนี้หนูเครียดมากไม่รู้จะพูดกับใครดี อยากจะพูดกับเพื่อนนะค่ะ แต่หนูกับเพื่อนเพิ่งมารู้จักกันตอนมหาลัยนี้เองนี่เลยไม่กล้าพูด
หนูเปิดคลิปเสียง แล้วน้ำตาหนูก็ไหลออกมาเอง รู้มั้ยเค้าพูดว่าไง
เค้า ร้องทำไม
หนู เงียบไม่พูดอะไร มันจุกอยู่ข้างใน พูดอะไรไม่ออก
เค้า พูด.......อะไรไม่รู้ตอนนั้นหนูไม่รับรู้อะไรแล้ว
ซักพักรถก็มาจอดหน้าหอพักหนู คำสุดท้ายที่หนูจำได้ก่อนลงจากรถ ผู้ชายใครๆก็.... ก็หนูไม่ยอดเค้าเอง
คือตงลงหนูผิด หนูเช็ดน้ำตาเดินลงมาจากรถ เพราะคนอยู่เยอะมาก
หนูเข้าไปในห้อง นอนทั้งชุดนั้นเพื่อนมาเรียกเข้าห้องหนูก็ไม่ได้ยิน หูมันอื้อไปหมด  ประมาณ เกือบเที่ยงคืนเค้าโทรมา
เดี๋ยวมาต่อนะค่ะ กลับหอพักก่อน เรียนหนักมากเห้อออ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่