สาวก playstation 3 มาคุยกันครับ

กระทู้คำถาม
หลังจากไม่ค่อยได้เห็นกระทู้เกี่ยวกับเหล่าเกมส์ ps3 มานาน ผมอยากทราบว่ายังมีคอเกมส์คอนโซลที่ยังเล่นเกมส์ ps3 อยู่เยอะไหม หรือไป ps4 กันหมดแล้ว นี่ก็จะปี 59 ละ และเกมส์ที่เล่นกันอยู่ยังเล่นเกมส์อะไรกันบ้างครับ ผมจะได้รู้สึกว่าไม่ได้อยู่โดดเดี่ยวบนโลกนี้ 555 ผมคนนึงที่เล่นอยู่ตลอดจนถึงทุกวันนี้ ยังหาเกมส์เล่นอยู่เรื่อยๆครับ ผมชอบหลายแนวเลย fifa need for speed หรือเกมส์แนว person shooter หรือจะแนวบุคคลที่ 3 เล่นมาหมดแล้ว ใครมีประสบการณ์ดีๆหรือเกมส์ที่ยังเล่นกันอยู่มาแนะนำผมบ้างครับ ผมจะเล่นทุกเกมส์เลย และผมเห็นเขาขายมือสองกันเยอะแยะไปหมด ผมว่ามันไม่น่าขายเลยนะ 555 มีคุณค่าทางจิตใจมาก ......

ส่วนตัวยังเชื่อและศรัทธา เกมส์ของ ps3 อยู่ มีอยู่เยอะมากและยังเล่นไม่หมด เกมส์ออกใหม่ก็ออกมาเรื่อย ๆ และไม่รู้จะออกมาเกมส์ใหม่มาให้เล่นอีกนานไหม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่