กำเดาไหลบ่อยๆ นี่บ่งชี้ว่าเป็นคนบ้ากามจริงเหรอครับ?

สงสัยน่ะครับ พึ่งดู Roomalone มาเห็นมีตัวละครตัวนึง กำเดาไหลบ่อยๆ ทุกทีที่มีฉากซึ้ง

ประมาณนี้

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เลยนึกถึงเพื่อนคนนึงมีอาการแบบเดียวกันเลย พอเวลาพวกผมกับเพื่อนเห็นก็จะล้อกันเป็นเรื่องตลกว่าคิดลามกอะไรกันไป

แต่จริงๆ แล้วมันเป็นไปได้เหรอครับ ผมว่ามันเหมือนทฤษฎีหลอกเด็กแบบตากุ้งยิงเลย ไม่ค่อยมีเหตุผลเท่าไหร่

แต่ก็ค้นไปเจอรายการญี่ปุ่นอันนึงใน youtube ที่ทดสอบว่าคนเรากำเดาไหลเพราะหื่นจริงๆ หรือ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ซึ่งดูๆ แล้วก็ยังไม่เข้าใจนัก ใครพอทราบบ้างว่าความเชื่อหรือที่มาของกำเดาไหลกับเรื่องลามกนี่มันมาจากไหนยังไงครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่