ขี่ VanVan เกาะฝุ่นตามเอ็นดูโร่ ที่เขาปลาน้อย กาญจนบุรี

สวัสดีครับ สมาชิกชาวพันทิพย์ และห้องมอเตอร์ไซด์สายเดินทางทุกท่าน
วันนี้ผมจะนำภาพบรรยากาศ การขี่ลุยไปที่เขาปลาน้อย จ กาญจนบุรี กับกลุ่มเอ็นดูโร่ "อินดี้"

เขาปลาน้อย จริงแล้วเป็นฐานปฏิบัติการของทหารชายแดนไทยติดกับพม่า อยู่ในชุมชนบองตี้ ทุ่งมะเซอย่อ จ กาญจนบุรี
เส้นทางไป ไปทางไหน ผมไม่ทราบรายละเอียดครับ ผมขี่ตามเขาไปอย่างเดียว แต่รู้สึกว่าจะเลี้ยวซ้ายแถวๆไทรโยค เลย ปตท เปิดใหม่ มานิดหน่อยครับ

เริ่มที่จุดนัดพบที่ บ้านโป่ง ราชบุรีครับ สมาชิกทั้งหมดที่ไปเป็นรถแบบมอเตอร์ครอสทั้งหมด มีผมคันเดียวที่เป็น VanVan มีดีอย่างเดียวคือล้อโต ดอกยางลึก ส่วนช่วงล่างสู้ไม่ได้เลยครับ   

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่