หน้าโทรมมาก ทำไงดีคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ หน้าโทรมมาก ทั้งหน้าเหี่ยวย่นเหมือนคนอายุ51 ทั้งๆที่อายุแค่15 ตีนกา รอยเหี่ยวอะไรนี่มาเต็ม อีกทั้งยังขอบตาดำ ตาคล้ำ หน้าหมอง ตาไม่ใส(จำได้ว่าแต่ก่อนตาเป็นประกายกว่านี้)
พอลองถามแม่ดู แม่said that"นอนดึกไปนะลูก"
ปกติเรานอนเที่ยงคืนแต่ไม่เกินตี4ทุกวัน(ส่วนมากตี1) เราควรจะพื้นฟูสภาพหนังหน้าตัวเองให้กลับมาเป็นเหมือนเดิมยังไงดีคะ รบกวนผู้รู้ช่วยด้วยค่ะ ฮรือออว์QwQ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่