มีใครรู้บ้างว่ารองเท้าที่ตะหลิวใส่ในKISSME THAILANDรุ่นอะไร ยี่ห้อไหน

คือเราอยากรู้ว่ารองเท้าที่ตะหลิวหรือออม สุชาร์ใส่ในkissme_thailandยี่ห้ออะไร รุ่นอะไรอ่ะค่ะคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ  คู่ตอนที่ตะหลิวคืนแหวนให้คิงแล้วเดินออกมาจากร้านตอนฝนตกอ่ะค่ะ  แล้วมีอีกฉากนึง ตอนที่เท็นเท็นไปง้อตะหลิวอยู่สวนสาธารณะค่ะ (หรือถ้าดูง่ายๆก็นาทีที่9:32ค่ะ)
       คือ พยายามหาแล้ว(ด้วยตัวเอง)แต่หาไม่เจอเลย  อันที่จริงคู่นี้ออกหลายEPอยู่ค่ะแต่จำได้ว่าEPนี้มีเลยเอามาให้ดู

ป.ล.ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ถ้าคำไหนใช้ไม่เหมาะสมหรือมีอะไรไม่สุภาพเหมาะสมก็ขอโทษมานะที่นี้ด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น