สอบถาม Nudie ตัวนี้ของแท้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ
นี่เป็นการตั้งกระทู้แรกของเราเลย ถ้าผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
คือพอดีแฟนเราจะซื้อกางเกงยีนส์ Nudie ต่อเพื่อนเขาอ่ะค่ะ แต่ว่าไม่ได้สนิทมาก
เลยไม่แน่ใจว่าของแท้ไหม พยายามศึกษาข้อมูลทางเน็ต ก็ยังไม่ชัวร์อยู่ดี
เลยมาถามคนที่ชำนาญดีกว่า ช่วยดูให้ทีนะคะว่าของแท้หรือเปล่า
ทางเพื่อนเขายืนยันมาว่าแท้ร้อยเปอร์เซ็นเลย
ตัวนี้เป็นรุ่น Nudie Thin Finn Dry Stretch
รูปตามนี้เลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่