รบกวนช่วยอ่านความหมายไพ่ยิปซีให้ด้วยนะคะ ^^"

ลงรูปไม่ได้ ขอลงเป็นตำแหน่งและชื่อไพ่แทนนะคะ
รบกวนช่วยอ่านไพ่ให้ทีนะคะ เรื่องงานค่ะ

ตำแหน่ง
1.  The emperor
2.  The three of cups
3.  Wheel of fortune
4.  The page of swords
5.  The queen of pentacles
6.  Three of pentacles
7.  The two of wands
8.  The fool
9.  The ten of wands
10.  The  world

คำถามของไพ่ - ตอนนี้ตกงานอยู่ สมัครงานมาหลายเดือนแล้วจนป่านนี้ยังไม่ได้งานประจำซักที ไม่รู้ว่าภายใน 2 เดือนนี้จะได้งานประจำทำบ้างมั๊ยคะ

พาพันรีบฝุดๆ ช่วยอ่านคำตอบของไพ่ให้ทีนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ พาพันขอบคุณ

ส่วนที่ลองตีความเองนะคะ ตำแหน่งที่ 6 คืออนาคตที่จะเกิดขึ้นเป็น Three of pentacles หมายถึงค่อนข้างพอใจ มีแนวโน้มว่าทุกอย่างค่อยๆดีขึ้น?
และตำแหน่งที่ 10 บทสรุป The world เราพยายามหางานมาตั้งเยอะ ผ่านความลำบากมามาก [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ แต่ในที่สุดสิ่งที่พยายามก็สำเร็จ คือได้งานประจำซักที?
ไม่รู้ว่าตีความผิดไปเยอะแค่ไหน ผิดตรงไหนบ้างนะคะ ช่วยแนะนำให้ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งค่ะ
กราบงามๆ นานามาลัยพาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น