+ นาฬิกา longines hydroconquest VS oris aquis blue dial เพื่อนชอบรุ่นไหนครับ +

คือ สนใจ นาฬิกาสวิส แนว sport ครับ ถ้าซื้อจะเป็น นาฬิกาสวิส เรือนแรกในชีวิตเลยครับ ปกติ ใส่แต่ casio , seiko
จริงๆ ชอบ Rolex sub แต่เงินไม่ถึง เลย มองเป็น2ตัวนี้ครับ
มีใครเคยใช้2ตัวนี้บ้างครับ มีข้อดี ข้อเสีย ยังไงบ้างครับ จะซื้อให้รางวัลตัวเอง ช่วงปีใหม่ครับ
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับผม ยิ้ม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่