Acer aspire e1 -471 เปลี่ยนกราดจอได้ไหม

กระทู้คำถาม
คือผมใช้ โน๊ตบุค Acer aspire e1 -471 แรม6กิก(เพิ่มแรมเอา) กราดจอ Intel graphic 3000 เล่นเกมแต่ละครั้งแบบกระตุกครับถ้าจะเอากราดจอตัวอื่นมาเปลี่ยนพอได้ไหมครัฟ ผมจะเน้นเล่นเกมกับทำงานตัดต่อ งานตัดต่อพอไหวแต่เล่นเกมนิ ไม่ไหวเลยครัฟ เลยอยากรู้ว่า เอากราดจอตัวอื่นมาเปลี่ยนแทนได้ไหมครับ เช่นกราดจอ GT540M พอเอามาแทนกันได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่