เซ็นทรัลล็อกรถตู้ Toyota Hiace ไม่ทำงาน

สวัสดีครับ ผมขับตัว Hiace หลังคาเตี้ยปี 2011 ครับ ตอนซื้อมาได้กุญแจ (ไม่ใช่รีโมท)
ปกติเมื่อล็อกประตูคนขับทุกประตูจะล็อกด้วย แต่พอมาช่วงหลังมันไม่ล็อกครับ ต้องไล่บิดทีละประตู
ท่านใดพอรู้ว่ามีวิธีรีเซ็ตระบบรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ

ปล.สวิตช์ล็อกรวมที่ประตูคนขับยังทำงานดีนะครับ กดแล้วล็อกทุกบาน

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่