รบกวนสอบถาม D7100 กับ AF-S NIKKOR 20mm f/1.8G

กระทู้คำถาม
มีท่านใดใช้ D7100 กับ AF-S NIKKOR 20mm f/1.8G บ้างหรือเปล่าครับ พอดีสนใจเลนส์ตัวนี้ครับ อยากจะสอบถามว่าภาพดูแคบหรือเปล่าครับ อยาจะขอรบกวนดูภาพตัวอย่าง ประกอบการตัดสินใจน่ะครับ ถ้าชอบการถ่ายภาพแนวถ่ายถาพคนติดวิว และก็ภาพวิวและสถาปัตยกรรม เลนส์นี้ + DX ถือว่า โอเคไหมครับ ขอบคุณมากๆๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่