เพิ่งใส่ กางเกงจักรยาน ฟังเกียร์ เป้าโปรครั้งแรกครับ

กระทู้คำถาม
เพิ่งใส่ กางเกงจักรยาน ฟังเกียร์ เป้าโปรครั้งแรกครับ
ลองปั่น 11 km.
ไม่ได้ใส่ กางเกงในด้วย ปกติ เขาใส่กันรึป่าวครับ

ความรู้สึกไม่แตกต่างจากการใส่กางเกงธรรมดา แล้วปั่นจักรยานเลยครับ แค่นิ่มมาราวๆ 20-30 % เอง
หรือเพราะ ยังไม่เข้ารูปร่างเต็มที่
ใส่ไปเหมือนรู้สึกมันเอียงๆไปข้างนึง
ปกติ การใส่ ต้องดันเป้าเจล ให้ติด ระหว่าง ขา เราด้วยใช่ไหมครับ

บางทีปั่นๆไป ลูก.... มีอาการสั่นๆ ข้างใน แล้วมีอามณ อยาก เสร็จ เหมือนโดนเขย่า ทั้งๆที่ถนนเรียบ เรียกว่า ไข่ชา รึป่าว ครับ งงกับอาการนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่