ถามเรื่องโรงเรียนนักสืบQ

คิง ฮาเดส หรือ โคะคุโอ โฮชิฮิโกะ      ในวัยเด็กที่เป็นเพื่อนกับดัน     จนในภายหลังเกิดเรื่องขึ้น

มีการแกล้งกัน รุนแรงเกิดขึ้นภายในโรงเรียน  ที่เกิดระเบิดขึ้น คิงฮาเดส อยู่ในที่เกิดเหตุ

ดันเริ่มสงสัยในตัวคิงฮาเดส จนทะลาะกัน         จนในที่สุดต้องแยกย้าย  หลังจากนั้นก็กลายเป็นคิงฮาเดสเต็มตัว

อยากทราบว่าเหตุการณ์ในตอนนั้น    เกิดขึ้นเพราะแม่ของเขาหรือเปล่า  ผมสงสัยว่าเรื่องนี้มีเบื้องหลังนะครับ (โคะคุโอ ยูริกะ)

เหมือนกับตอนที่คิงฮาเดส       ทำกับริวในเนื้อเรื่องปัจจุบัน

อาจารย์ดันเคยพูดว่า       พลาดที่ไม่เชื่อใจเขาในตอนนั้น     คิดว่าในตอนนั้น   คิงฮาเดส    ไม่ได้ทำผิด    เหมือนกับริวตอนนี้หรือเปล่าครับ

และคิดว่าแม่ของเขามีส่วนในตอนนั้นหรือไม่
แสดงความคิดเห็น