ขอผู้รู้!! ยาพลังแรด มันใช้ยังไงหรอครับ??? 18+++

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
ผมมีปัญหาครับ คือเป็นคนหลั่งไว มากๆ
พอดีมีเพื่อนแนะนำให้ใช้ ยาพลังแรด (แลด  โลชั่น)
เลยรีบไปสอยมาเลย  พอได้มาก็ลองเอามาใช้ดู แต่ไม่ได้เอามาลองกับแฟนนะครับ เอามาลองกับมือตัวเองก่อน  อมยิ้ม07
เขาบอกมาว่า ชะลอการหลั่งได้เป็นชั่วโมง แต่ผมลองเอามาทาๆๆๆ แล้วช่วยตัวเองดู ก่อนจะถึงวันลงสนามจริงๆ ป๊าปปปๆ  อยู่ประมาณ3 นาที  เสร็จ
ผมนี้งงเลย ทำไมเสร็จไวจัง ไหนว่า อึด ทน นาน
#ขอถามหน่อยนะครับ
มันเป็นแบบนี้เฉพาะเวลาช่วยตัวเองหรือป่าวครับ   ถ้าลงสนามจริงๆจะเสร็จไวแบบนี้ไหม??
ถามแค่นี้แหละครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับอมยิ้ม01

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่