ตกขาว ก่อนประจำเดือนมา 2 สัปดาห์ใช่สัญญาณคนจะท้องไหม

คือหนูเพิ่งจะมีอะไรกับแฟนเป็นครั้งแรก หนูมีอะไรกับเขาสองวันติด วันละครั้ง แล้วหนูให้เขาใส่ถุงยางสองชั้นตอนมีอะไรกัน แล้วมันไม่รั่วตอนมีอะไรกันเสร็จ
แต่มันมีช่วงก่อนจะมีอะไรกันที่เขาเอาอวัยวเพศมาถูแบบไม่ใส่ถุง ตอนนั้นเขาถูแปปเดียวไม่ถึงกับเสร็จ แต่มันอาจจะมีน้ำที่ไหลออกมาจากอวัยวเพศของเขาโดยไม่รู้ตัว แล้วตอนถูก็ไม่ได้เอาอวัยวเพศเข้าไปในของหนูนะ แต่หนูกลัวว่าถ้ามันมีน้ำที่ไหลออกมาหน่อยนึงจิงๆ จะท้องมั้ย แล้วตอนนี้มันมีตกขาวมาก่อนประจำเดือน 2 สัปดาห์ ใช่สัญญาณคนจะท้องไหม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่