งานด้าน Marketing กับ freight forwarder (logistics)...

รบกวนสอบถามผู้มีประสบการณ์ด้านการทำงาน สองประเภทนี้ืค่ะ.

เนื่องจากเรา เรียนจบมาด้าน โลจิสติกส์ แต่ตอนนี้ทำงานเกี่ยวกับการแพลนการส่งสินค้า ให้กับสินค้า ของบริษัท.

แต่ก็มีทางที่จะไปทำด้าน Marketing ได้

ทำให้ตอนนี้ต้องตัดสินใจเลือกที่จะลอง Marketing หรือ เน้นไปด้าน Logistics ไปแนว freight forwarder ดีคะ .

* ถามเผื่อน้องๆ ด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ .เม่าออกรถเม่าหอยทาก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่