[CR] **Le Grand Palais De Too Faced**(Limited Edition) พาเลตอลังการดุจเจ้าหญิงแห่งปารีส

สวัสดีค่ะ กระทู้นี้มุ่ยมาเห่อเครื่องสำอางพาเลตใหม่! นั่นก็คือ
" Le Grand Palais De Too Faced "
จากแบรนด์ Too Faced เป็น Limited Edition ทำออกมาในช่วง Holiday
มุ่ยชอบแบรนด์นี้มากๆ ทาแล้วผงอายแชโดว์ไม่ตกระหว่างวัน
สีชัด ติดทนไม่เป็นแป้ง เนื้อสีแน่น เดิมมุ่ยมีอยู่ 2 พาเลตด้วยกัน
เป็นพาเลต Sexy, Sweet Indulgence และแน่นอนครั้งนี้ไม่พลาด!!
เพราะสีมันสวยมาก และ Box ก็น่าสะสมสุดๆ
มุ่ยจะพาเพื่อนๆแกะกล่องไปชมพร้อมๆกันค่ะ....

ด้านหลังกล่องจะเป็นภาพตัวผลิตภัณฑ์อะไรบ้างที่อยู่ในกล่อง
รวมทั้งบอกชื่อสีของอายแชโดว์แต่ละสีและบอกถึงส่วนผสมต่างๆ
เปิดมาจะเป็น Box อีกชั้นค่ะ มีการ์ดสอนวิธีการแต่งตาแต่ละลุค

เปิดฝาด้านบนออกมา

แลดูเจ้าหญิงสุดๆ ข้างในจะมี มาสคาร่า 1 แท่ง ลิป 1 หลอด
และอายไพร์เมอร์ 1 หลอด พาเลตอายแชโดว์มี 18 สี, บรัชออน 2 สี
ไฮไลท์ และบรอนเซอร์ ค่ะ มาดูสีชัดๆกัน

เพื่อความฟินให้สุด มุ่ยมีสวอตมาให้เพื่อนๆได้ชมกันด้วย อิอิ
เริ่มจาก 3 สีแถวบน

แถวที่ 2 และ 3

แถวที่ 4

และแถวสุดท้าย เป็นบรัชออน 2 สี ไฮไลท์ และบรอนเซอร์

และสิ่งที่ข้างในกล่องมีมาอีกคือ มาสคาร่า, ลิป Melted Lipstick #Peony และอายไพร์เมอร์

มาพูดถึงเรื่องสีของเค้าติดดีเลยค่ะ มีทั้งเนื้อแมตท์และเนื้อที่เป็นชิมเมอร์ก็วิ้งกระจุยกระจาย
สวยงามเล่นแสงมากๆ ไฮไลท์สีจะออกสีเหลืองนวลๆ บรอนเซอร์สีน้ำตาลจะมีผสมชิมเมอร์
สีสวยมาก ส่วนบรัชออนก็เข้าได้ทุกสีผิว สำหรับเรื่องราคาสนนอยู่ที่ 2,950 บาท มุ่ยซื้อที่ Sephora สาขาสยามเซ็นเตอร์
ใครชอบแนววิ้งๆ Box สวยๆ ก็จัดเลยค่ะ ไม่ผิดหวัง
ขอจบกระทู้เพียงเท่านี้นะค่ะ เจอกันกระทู้หน้าค่าา...
IG: Nuumuii
FB Page: Nuumuii
ชื่อสินค้า:   too faced
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น