ขอคำแนะนำร้านเช่าชุดแต่งงาน / Wedding Studio หน่อยค่ะ

เพื่อนจากสิงคโปร์จะมาแต่งงานที่เมืองไทยค่ะ ทีนี้จัดงานที่โบสถ์สืบ แถวสีลม ใกล้ๆ รร. กรุงเทพคริสเตียน

เพื่อนอยากให้ช่วยแนะนำร้านเช่าชุด / wedding studio ที่เดินทางไปลองชุดง่ายๆ หน่อย ราคาไม่โอเว่อร์ พอรับได้ เช่าทั้งชุดบ่าวสาว งบไม่เกิน 30,000 ค่ะ เพื่อนแต่งง่ายๆ ใช้แค่ชุดเดียว ไม่มีเปลี่ยนชุดจ้า

ไม่เอา pre wedding ค่ะ แต่ถ้าร้านไหนมี package เช่าชุด + แต่งหน้า ทำผม / มีตากล้องภาพนิ่ง, วิดีโอ แนะนำมาได้เลยนะคะ
หลังไมค์ก็ได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่