เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แกรนด์ฟีลาโน่ มาขี่เที่ยวทัวริ่ง เป็นบางครั้ง จะไหวมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
คือ ผมอยากได้มอไซสักคัน มาสะดุดที่เจ้าแกรนด์ ฟีลาโน่ ด้วยรูปทรง ok เลย แต่ผมกับแฟนไม่ได้อยู่ด้วยกัน บ้านแฟนห่างไปสัก 200 กิโล เจ้าแกรนด์ฟิลาโน่ จาพอพาผมไปไหวมั้ยครับ บางครั้งอาจใช้เจ้าแกรนด์ฟีลาโน่ ออกทัวริ่งชิวๆๆๆ ด้วยถังน้ำมัน 4ลิตรกว่าๆๆ มันจะสะดวกขับไกลๆๆมั้ยครับ                                      ปล. ด้วยงบจำกัดครับเลยมองรถรุ่นใหญ่ๆๆไม่ไหวครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่