รบกวนแนะนำออแกไนซ์จัดงานแต่ง จ.ปราจีนบุรี

สวัสดีค่ะ รบกวนแนะนำออแกไนซ์ , โต๊ะจีน (อร่อยๆ) งานแต่งงาน จ.ปราจีนบุรี หน่อยค่ะ^^
    พอดีได้ฤกษ์แต่งมาแบบกระทันหันมาก จนกท. แทบจะตั้งตัวไม่ทัน ฮ่าๆ (ฤกษ์เดือนมีนาคม 59)
ไม่ค่อยรู้จักอะไรแถวนั้นเลย (บ้านอยู่ อ. กบินทร์บุรี แต่ตัวเองอยู่กรุงเทพฯ เลยไม่ทราบอะไรเลยค่ะ) รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ อมยิ้ม17อมยิ้ม17
ตอนแรกกะว่าจะจ้างจาก กทม. ไป แต่คิดไปคิดมาค่าใช้จ่ายคงสูงมาก เลยจะพยายามหาในพื้นที่ก่อน แต่ก็ไม่รู้จะเอาออแกไนซ์ไหนดี เลยต้องเข้ามาขอคำแนะนำก่อนค่ะ

รบกวนด้วยค่าาา^^
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่