สถานะแค่พี่น้อง. แต่ทำหน้าที่แฟนให้กันและกัน

สวัสดีค่ะ. กระทู้นี้อาจจะเรียกว่าเป็นกระทู้ระบาย ขอความเห็น ปรึกษาหรืออะไรที่ดีกว่าการเก็บไว้คนเดียว

มีใครเคยเป็นไหมคะ คุยกันคบกันทำอะไรด้วยกันเหมือนแฟน.  นอนด้วยกัน เจอกัน
มีอะไรกัน แต่เค้าบอกว่าเราเป็นแค่พี่น้องกัน. ร้องไห้ร้องไห้
ทุกๆวันเราต้องมานั่งเสียใจ คิดมาก และสับสนว่าควรจะทำยังไงดี
ควรจะทำตัวยังไง. ทั้งๆที่รู้ว่าทุกข์มากกว่าสุข แต่กลับเดินออกมาไม่ได้
เพียงแค่เค้ามาคุยด้วย มาอยู่ด้วยกันแค่บางวัน กลับทำให้เรากลับไปพยายามทำใจใหม่ซ้ำๆซากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่