อยากรู้จักคนๆนึง (อยู่ราชโบฯ ราชบุรี)

ผู้ชายสองคนเป็นอะไร5555555
เราได้ทักเด็กราชโบไปคนหนึ่ง หน้าตาดี ดัดฟัน
แต่ดูจะหยิ่งๆก็เลยไม่คุย พอวันนั้นไปเจอกันที่โรบินสัน ก็ตกใจ555555 เขามากับเพื่อน ผญ เยอะมากกกกก เราก็คิดว่า ผช ไรเนี่ยมาอยู่กับกลุ่ม ผญ ถ้าไม่ใช่เกย์5555555ก็ดูท่าทางก็คล้ายอ้ะะ ก็เลยเลิกชอบไปเลย.  แล้ว ผช ดัดฟัน ก็เดินออกมาจาก ซีเอ็ด มาหาพี่ ผช คนหนึ่ง ยืนเล่นโทรศัพท์ ไอโฟน6 ก็หน้าตาดี สูง ขาว ตาตี๋ สะพายเป๋า เราก็คิดว่าน่าจะเป็นพี่น้องกันแหละ แต่ท่าทางพี่เขาดูแมนดีนะ เราก็พยายามไปส่องหาเฟสจนหาเจอนะ เก่งใช่มั้ยล้ะ อิ้อิ้55555 แต่ในเฟสแบบว่าคบเพื่อน ผญ ในกลุ่มมี ตุ๊ด1คน555555 เราก็คิดแล้วแหละว่าพี่เขาน่าจะเป็น เลยไม่แอดเฟสไป เฮ้อออ เศร้าแพ้บTT #อย่าให้เขาเป็นเล้ยยยยยย ใครรู้จักบอกทีนะ พี่เขาน่าจะอยู่ ม.3 ราชโบอ้ะ ชื่อย่อ ก นะ555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่