ช่วยแนะนำ กีต้าร์ไฟฟ้า ให้เยาวชนของชาติหน่อยครับ ^^

กระทู้คำถาม
พอดีจะซื้อกีต้าร์ไฟฟ้าตัวแรกอะครับ กำลังดูๆ Lavish CMRL-FW อยู่ครับ หรือแนะนำรุ่นอื่นที่เหมาะกับการเล่นเพลง พวก Bodyslam, silly fools, Canon Rock ไรแบบเนี้ยอะครับ เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับ รุ่นไหนดี งบ 12,000
อะครับ งบนี้เฉพาะกีต้าร์อย่างเดียวนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่