อยากไปเที่ยวเกาหลี ปี 2016 มีที่ไหน แนะนำบ้างค่ะ (ไปกับทัวร์ค่ะ) (ขอราคาประหยัดน่ะค่ะ)

ปีหน้า อยากไปเที่ยวกับเพื่อนๆ ที่เกาหลีกันค่ะ เพราะปีนี้ เห็นมีจัดทัวร์ไปกัน แต่เราคงไปไม่ทันแล้ว รอปีหน้าล่ะกัน
เลยอยากรู้ว่ามีที่ไหนจัดทัวร์เที่ยวเกาหลีราคาประหยัดบางค่ะ แล้วไปแล้ว อยากแต่งชุดเกาหลี ถ่ายรูปมีที่ไหนแนะนำบ้างค่ะ
แนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะหลิ่วตาหลิ่วตา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่