เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ผู้ชายรักจริง ดูยังไง คนจริงใจ เป็นยังไงค่ะ??

กระทู้คำถาม
เพิ่งเคยคบ ผู้ชายครั้งแรกค่ะ
คบกันมา 1เดือนแล้วค่ะ
พี่เขาพูดคำว่ารักเร็วมาก ทั้งที่เพิ่งจะคบกันเอง
อยากรู้ว่าเขาหรอกเรารึป่าว
พี่เขาอายุมากกว่าเราเยอะเลยค่ะ
อายุห่างกัน 13ปี  ที่สำคัญพี่เขาทำงานเป็น ดีเจในผับ
วันนึง ผู้หญิงจีบพี่เขาเยอะมาก
แต่พี่เขาให้เราไปเฝ้า ทุกวันเลย
หรือเป็นแค่ช่วงแรกๆรึป่าว เพราะเรายังไม่เคยมีอะไรกันค่ะ
พี่เขาแค่หวังรึป่าว  อยากรู้จริงๆค่ะ เพราะพี่เขามี ปสก.เยอะกว่าเราอีก
เรากลัวโดนหลอกนะค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ดีเจนะ ผับนะ อายุนะ การพบปะผู้คน การเจอ ญ เด็ดๆ แต่ละคืน คิดเองนะ การไปเฝ้าไม่ได้วัดอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่