ผช สูง 163 ควรแต่งตัวอย่างไงให้ดูไม่เตี้ยมากครับ

กระทู้คำถาม
ผมสูง163 cm ครับเป็นเด็กมหาลัย อยากจะแต่งตัวให้ดูดีสักหน่อย จะได้เอาใส่ไปเรียนด้วย ปกติจะชอบใส่กางเกงยีนส์ wrangler กับรองเท้าผ้าใบครับ
ช่วยแนะนำการแต่งตัวให้ดูไม่เตี้ย และดูดีหน่อยครับ ตอนนี้กำลังงงๆมากๆ ไม่ค่อยมั่นใจครับว่าแต่งยีนส์กับผ้าใบอะไรถึงจะดูเหมาะกับผม ผมเป็นคนน่องกับก้นใหญ่ด้วย ต้องใส่กางเกงยีนส์แบบไหนยี่ห้ออะไรที่มีทรงที่เหมาะกับผมบ้างครับ ส่วนรองเท้าผ้าใบตอนนี้ใส่ของ converse all star สีดำ อยู่ เริ่มเก่าๆสีซีดแล้ว อาจจะซื้อใหม่ ช่วยแนะนำรองเท้าที่เหมาะกับรูปร่างผมด้วยครับ ว่ายี่ห้อไหนทรงไหนดี ขอบคุณครับ อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่