(รำลึกความหลัง) เก็บบ้านเจอกรุ Sailor Moon

เมื่อสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา เราได้ทำการรื้อห้องครั้งยิ่งใหญ่ ทำให้เจอของพวกนี้ค่ะ

เป็นคอเลคชั่น Sailor Moon ที่เรากับพี่สาวสะสมมาตั้งแต่เด็กๆ เลยทำให้นึกย้อนถึงตอนเด็กๆ ว่าใครเป็นใครบ้างใน Sailor Moon แน่นอนค่ะ เราอยากเป็นเซเลอร์มูน โชคดีมากตอนเด็กๆไม่มีใครแย่งเป็น พี่สาวเราก็ชอบไม่ซ้ำเราด้วยสิ อิอิ พี่สาวคนโตเราชอบเซเลอร์วีนัส คนรองชอบเซเลอร์จูปีเตอร์กับเซเลอร์มาร์ คนที่ 3 ชอบเซเลอร์เมอคิวรี่ นึกถึงตอนนั้นก็ฟิน อมยิ้ม02

อันนี้เป็นของที่หลงเหลืออยู่ ซูมกันแบบชัดๆ

ซีดีการ์ตูน Sailor Moon จริงๆ มี VDO แต่หาไม่เจอ T^T

ส.ค.ส. ใบละบาท ล้ำค่ามากเลย กากเพชรจุดๆบน ส.ค.ส. ย้อนวัยสุดๆ

3 สาว เซเลอร์พลูโต เนปจูน แซทเทิร์น ลายเส้นสวยม๊ากกกก สไตล์มังงะ

เซเลอร์วีนัสเงาของเจ้าหญิง และลูน่าแมวพูดได้ (Edit - ขอโทษด้วยค่ะ ลืมกลับภาพ >///<)

กระเป๋าดินสอสายเหล่าเซเลอร์ จากนิตยสาร Vivi ฉบับญี่ปุ่น Limited สุดๆ เสียดายไม่น่าใช้งานหนัก - -“

ของเล่น ของสะสมที่เกี่ยวกับเซอเลอร์มูนตอนนั้นก็เยอะแยะ แต่ตอนนี้เหลือแค่นี้ ใครเป็นติ่งเซเลอร์มูนก็เอามาแลกกันดูให้ฟินเล่นๆก็ได้นะคะ เม่าบัลเล่ต์
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่