มาแปะรูปชีวอน จากเรื่อง She was pretty ที่คุณคิดว่าฮาที่สุดกันค่ะ

บอกตามตรงว่าหลงรักตัวละครนี่มากๆค่ะ ให้อารมณ์เหมือนชอบคนบ้าเบาๆ 55555
วอนก็เล่นดีไปอี๊กกกกกกค่ะคุณ เรื่องนี้แม้จะไม่ได้คู่กะนางเอกแต่ก็ยังเอาใจช่วย
คิมชินฮยอคอยู่นะ เฮ้ๆๆ ตัวละครตัวนี้ทำเราขำกร๊ากตลอดเวลา เพิ่มอรรถรสในการดูมาก
หวังว่าจะไม่เป็นการทำร้ายเพื่อส่งท้ายก่อนเข้ากรมนะ55555
เราแปะรูปนี้ก่อน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่