เคยไว้ใจเเฟนตัวเองให้ไปเที่ยวกับเพื่อนผู้หญิงไหมค้ะ? (ผลคือมันได้กัน)

กระทู้คำถาม
อยากถามเพื่อนๆว่าเคยปล่อยแฟนตัวเองไปกินเหล้ากับเพื่อนผู้หญิงสองต่อสองไหมค้ะ ??
เราเป็นคนปล่อยแฟนเราเลยไว้ใจไปเที่ยวไหนไม่เคยโทรตาม มาครั้งนี้เค้าขอไปเที่ยวกับเพื่อนผู้หญิงที่เป็นเพื่อนแฟนเราตั้งแต่เด็กเราเลยไว้ใจให้ไปเค้าบอก"ไม่เอาหรอก เพื่อนกัน" ฉันเลยปล่อยไปแล้วหลังจากวันนั้นเค้าเปลี่ยนไปมาก ไม่สนใจไม่ใส่ใจเราเหมือนเดิม เราเปิดใจคุยกับเค้าเค้าบอกว่า มันไม่เหมือนเดิมแล้ว คือระ?? ก็เลยห่างมาสักพักแล้วมาจับได้ว่าแฟนเราเมาแล้วไปได้กับผู้หญิงที่เป็นกันตั้งแต่เด็ก แล้วที่อย่างหนึ่งช้ำใจมากคือฉันได้ซื้อเบาะไว้ในรถของแฟนแล้วเราขอคืน เราไม่อยากให้ใครมานั่ง (เพื่อนๆคิดว่าเราทำถูกไหมคะ) เพราะตั้งแต่ซื้อเบาะ(เคอกี้)มาเราพูดคำแรกเลย เราขอนั่งคนเดียวนะไม่ให้คนอื่นนั่ง แต่งันนี้กลับโดนปฏิเสธยืนยันจากผู้ชายคนนั้นว่า "ไม่" เราควรทำไงดีคะ #เพื่อนกันเอากันคงมันดีใช่ไหม !!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่