มีใครเคยใช้ Physicians Formula ใช้อันไหนดีระหว่าง foundation & CC

พอดีเราเป็นคนแพ้ง่าย ครีมที่ว่าใช้ดี ไม่แพ้กันแต่เราแพ้เกือบทุกตัว แต่ตอนนี้รู้จักมาแบรนด์นึงชื่อแบรนด์ว่า Physicians Formula เลยอยากจะซื้อมาลองใช้เพราะเห็นว่า สำหรับคนผิวแพ้ง่ายจริงๆ เลยอยากรู้ว่าถ้าใครเคยใช้ทั้งรองพื้นและตัวCC แล้วบ้าง แล้วช่วยแนะนำหน่อยว่า ควรทาตัวไหนก่อนหลัง รึทาแค่ตัวใดตัวนึง เรามีรอยแดงเยอะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  จุ๊บๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่