เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

POWER SUPPLY FSP 550W HEXA (80+) พอกับsetนี้มั้ยครับ

ผมไม่แน่ใจเกี่ยวกับเรื่องการกินไฟของsystem อะครับเลยมาสอบถาม
สเปคตามนี้ครับ
CPU AMD AM3+ FX-8320 3.5 GHz
MAINBOARD AM3+ MSI 970A-G43
GTX 970 AMP! Extreme Core Edition-
1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE
8 GB RAM PC DDR3/1866 KINGSTON HYPER-X FURY (4x2)

สเปคนี้550wจะเพียงพอหรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่