เคยไหม??? ถูกมองว่าไม่จริงใจ คุยหลายคน หนุ่มในคลังเยอะ บอกว่าไม่ได้คุยกับใครเขาก็ไม่เชื่อ

ก่อนอื่นตั้งบอกว่า เรายังโสดอยู่นะค่ะ   จุ๊บๆจุ๊บๆจุ๊บๆ แล้วก็เกลียดประโยคคำถามนี้มาก ทำไมถึงยังโสด???
ขอพูดถึงบุคลิกของเราก่อนนะ เราค่อนข้างเป็นคนอารมณ์ดี ดีจนถึงขั้นบ้าเลยก็ว่าได้ 555+ เอาง่ายๆก็เป็นคนเฟรลลี่นั้นละค่ะ มีคนเข้าหาเราก็เยอะนะ
แต่ว่าเราเป็นชะนีที่ ถ้าเจอแล้วชอบ จะรุกเอง มากว่า โดนที่ผ่านมาคนที่เราชอบมักไปได้ยินคนอื่นพูดหรือชอบมองว่าเราเลือกมาก มีคนคุยหลายคน หนุ่มในคลังเยอะ ไม่ควรเสี่ยง (อยากให้เธอรู้ อยากให้เธอลอง ร้องไห้ มันไม่จริงเลยนะจริงๆ เชื่อเราบ้าง คนอื่นจะไปรู้ดีกว่าเราได้ไง) ซึ้งเราก็ไม่ได้คุยกะใครเลยจริงๆนะ จะพูดจะบอกยังไงก็ไม่เชื่อ จนไม่อยากพูดอะไรแล้ว กลายเป็นว่าเราเองก็ท้อ เขาเองก็เข้าใจไปแบบนั้น กับอีกหนึ่งประเด็นที่สงสัยคือ เขาไม่สามารถสัมผัสได้ขนาดนั้นเลยหรอ ว่าเราจริงใจกับเขาอยู่นะ ไม่ได้แค่เล่นๆทั่วไป มันเพราะบุคลิกของเราขนาดนั้นหรอ หรือที่จริงแล้วมันก็แค่อ้างข้อของเขาเพื่อที่จะปฏิเสธเราแบบเนียนๆ โดยโทษว่าเรามีคนคุยเยอะแล้ว ***เอาเข้าจริงๆนะ ถึงมีคนเข้ามาคุยด้วยเยอะ แต่เราเลือกที่จะคุยจะเขาคนเดียว มันก็จบเปล่า*** หรือเราเข้าใจอะไรผิดไป เป็นคนบุคลิกแบบนี้มันผิดหรอ??? เศร้าเศร้าเศร้า เพื่อนๆเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้กันบ้างไหม แล้วทำไงกัน???
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่