ชวนคุยยย จากคนที่ชอบShirota Yuu และ Yamamoto Yusuke

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่าา ชื่อส้มนะคะ อายุ18 มาชวนคุยค่า คือเราเพิ่งติดตามสองคนจากหัวกระทู้ได้ไม่นานค่ะ เลยอยากมาหาเพื่อน 555 ใครที่ชอบพี่ยูกับพี่ยูสุเกะเหมือนเราก็มาคุยกันได้นะคะ อยากรู้จักค่ะ อยากรู้ว่าติดตามได้ที่ไหน ยังไม่ค่อยรู้เลยค่ะ พวกผลงานด้วย ไม่ทราบจริงๆว่าดูที่ไหน แล้วพวกเค้ามีผลงานอะไรมั้ง แหะๆ เพิ่งติดตามจริงๆค่ะ
อยากได้คำแนะนำ คือเพิ่งมาอยู่ในวังวนของซีรีย์ญี่ปุ่นได้ไม่นานแต่ตอนนี้ก็โงหัวไม่ขึ้นแล้วค่ะ ติดมาก 555 รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ด้วยนะคะ >////<
ปล.ไม่รู้จะมีใครมาคุยกับเราไหมง่ะ Y_Y
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่