ผมอยากทราบข้อมูลเดินทางท่องเที่ยวเมืองทาลลินน์{เอสโตเนีย}และเมืองริกา(ลัตเวีย)ครับ:~)

1. อมยิ้ม01 บริเวณ old town of tallinn
นิยมการเดินชมเมืองหรือเปล่าครับ หรือว่ามีทางจักยานให้ปั่นชมเมือง
2.อมยิ้ม02 บริเวณ old town of tallinn
เวลา 1วันซึมซับบรรยากาศรอบๆเมืองเก่าได้ทั้งหมดไหมครับ ปักหมุด~~~28สถานที่~~~
3.อมยิ้ม03  ถ้าผมเดินทางจากทาลลินน์ไปริกา
ผมควรเดินทางอย่างไรครับ 1)จองตั๋วเครื่องบินทีเดียวหลายเมืองไว้เลยแต่เนิ่นๆหรือ2)จองBusจากทาลลินน์ไปริกา ตัวเลือกไหนดีที่สุดครับ เห็นค่าตั๋วรถบัสก็ถูกดี แต่ค่าเครื่องบิน ไปกลับ ทาลลินน์-ริกา...เม่าบาดเจ็บ
4.อมยิ้ม04 วันชาติเอสโตเนีย24กุมภาพันธ์
มีงานเฉลิมฉลองอะไรบ้างไหมครับ ( ผมไป21-26กุมภาพันธ์ปีหน้าครับ)พาพันชอบ
         ขอบคุณที่มาให้คำตอบแก้ข้อสงสัยครับ
ขอบคุณมากครับ^-^พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณนานาขอบคุณนานาเดินทาง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่