ช่วยตามหาผู้หญิงคนนึงให้หน่อยครับ >>>

ประวัติคร่าวๆนะครับ ...
ก่อนหน้านี้เธอเรียนอยู่ที่โรงเรียนดัดดรุณี ฉะเชิงเทรา ปัจจุบันเรียนที่ ม.บูรพา คณะโลติสติกส์ (น่าจะอยู่ปี2) จ.ชลบุรี
เธอชื่อแอมป์ หน้าตาออกทอมๆหน่อย ผมยาวประมาณบ่า
เราเจอกันครั้งสุดท้ายที่ขนส่งฉะเชิงเทรา 4 ปีที่แล้ว ใครเรียนอยู่ที่เดียวกับเธอฝากต่อๆกันไปให้ถึงเธอหน่อยนะครับ
อยากจะฝากความรักไปให้เธอ อยากจะบอกเธอว่า 4 ปีที่ผ่านมาเธออยู่ในความทรงจำของผมตลอด

ฝากดันต่อๆ กันไปให้ถึงเธอทีนะครับ 😊😊

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่