สองหัวใจนี้เพื่อเธอ ขอชื่นชมคุณชุดาภา ผู้กำกับเรื่องนี้ ค่ะ คุณเก่ง ที่กระจายบทให้นักแสดงและดึงศักยภาพนักแสดงออกมาได้ดี

ขอชื่นชมจากใจจริงๆ ค่ะ มาริโอ้ แสดงเป็นคนสองคนในร่างเดียวได้สุดยอด มันคือใช่เลย เค้าทำได้ดีน้ำตาไหลเลยนะ พูดจริงๆ ส่วนน้องมิ้นต์ แสดงได้ออกมาดีมากๆ สำหรับเรื่องนี้ สีหน้า แววตา น้ำเสียง ยิ่งตอนทำหน้าผิดหวังกับคำพูดพระเอกนะ อินเนอร์มาจากแววตาแบบว่าใช่เลย มิ้นต์มาเต็มมากๆ ปั่นจั่นเล่นไม่เยอะแต่เท่ห์ และใช่สำหรับบทนักร้อง ฟรอยด์ตลกและหน้าสงสารไปพร้อมๆ กัน พ่อแม่นางเอกดูแบบเป็นธรรมชาติ เหมือนจริง คือน่ารักดี เพราะฉะนั้น ต้องปรบมือดังๆๆๆๆๆๆ ให้คุณชุดาภา ค่ะ คุณทำให้องค์ประกอบโดยรวมทุกๆ อย่างเข้ากันได้ดี และออกมาดีจริงๆ ค่ะ👍👍✌✌💖💖
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่