ขอสอบถามท่านที่ใช้ nissan sylphy ครับ เรื่องค่าบำรุงดูแลรักษาครับ

ตั้งใจจะออกรถ nissan sylphy cng
เพื่อใข้วิ่งทำงาน วันละประมาณ 100กม.
ตอนแรกมี2ตัวเลือกคือ
toyota altis กับ nissan sylphy
ส่วนตัวชอบ nissan sylphy  มากกว่า(รูปลักษณ์เท่านั้น)

เลยอยากทราบว่า nissan sylphy มีค่าใช้จ่าย
ในการบำรุงดูแลรักษา แพงมี้ยครับ
ถ้าเทียบกับtoyota จะแพงมากกว่ามั้ยครับ
ถ้าไม่มากก็ตัดสินใจง่ายขึ้น

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่