ร่วมส่งแรงใจให้ป้ามะดัน กับคอนเสิร์ตทั้งสองรอบในประเทศไทยค่ะ

ตามกระทู้เลยนะคะ นั่งนับบวกเลขปีเกิดและอายุที่ใกล้จะเข้า 60 เข้าไปทุกที
ก็แอบเป็นห่วงไขข้อ และกระดูกของป้ามะดันไม่ได้
ขนาดในเอ็มวีเพลงใหม่ที่เพิ่งออกไปอย่าง นังเด๋อ ฉันนี่แหละป้ามาดอนน่าของหล่อน
ยังเซอร์เรียล ล้มลุกคลุกคลานได้เรียลสุดๆ อินเนอร์มากๆ ค่ะ

นี่มาเล่นคอนเสิร์ตที่บ้านเราตั้งสองรอบตอนเดือนกุมภา ก็นะคะ... /พนมมือ

ส่วนคนที่รอจองบัตรรอบสองเสาร์นี้ก็ขอให้สู้ๆ นะคะ
นี่อาจจะเป็นคอนเสิร์ตครั้งสุดท้ายที่ได้เห็นป้าแกเปรี้ยวก็เป็นได้......
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่