ใครมีลิ้งค์ข้อสอบพร้อมเฉลยดีๆเอามาแชร์หน่อยค่ะ T T

ใกล้จะขึ้นม.6แล้วค่ะ กำลังเตรียมตัวอ่านหนังสือแบบง่อยๆ มีแต่คนแนะนำให้หาข้อสอบเก่ามาทำ ก็พยายามหาแล้วแหละ แต่รู้สึกเฉลยอธิบายน้อยไป ไม่ค่อยจะเกท บางอันก็ไม่อธิบายเลย-*- อยากได้อันที่มีเฉลยดีๆอะค่ะ ใครมีเอามาแชร์หน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
   แล้วก็ควรเรียนให้หมดก่อนมั้ยคะ จึงค่อยเริ่มฝึกทำข้อสอบ ตอนนี้ทำไปแต่เรื่องที่เรียนแล้วอะ อันยังไม่เรียนก็เก็บไว้ก่อน
   ใครมีวิธีอ่านหนังสือดีๆแนะนำหน่อยสิคะ ควรเริ่มจากตรงไหนดี ตอนนี้อ่านไปแบบเอื่อยๆ เนื้อหามันเยอะแยะไปหมดเลยT T

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่