ใครชอบผลงานของ บอล วิทยา หนึ่งในผู้กำกับแฟนฉันบ้าง

ผมเพิ่งเปิดเจอ หนังสั้นเรื่องนึง ในยูทูป

ก็คือเรื่องนี้ครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ตามเครดิตแล้วมันบอกว่า เป็นผลงานของพี่บอล วิทยา 1ในผู้กำกับแฟนฉัน ด้วยนะ  mood&tone ของเรื่องก็คล้ายๆแฟนฉันอยู่พอสมควร
ดูแล้วรู้สึกเพลินดี เหมือนได้ย้อนวัย ไปสมัยตอนเป็นเด็กที่ได้เห็นทะเลครั้งแรกเลยล่ะ ผมจะค่อนข้างอินเนื้อเรื่องอยู่ เพราะบ้านผมอยู่แม่ฮ่องสอน
ไปทะเลครั้งแรกก็ตื่นเต้นเหมือนเด็กๆในเรื่องเลย เพื่อนๆดูกันหรือยังครับ
แล้วคนที่ดูแล้ว รู้สึกอย่างไรบ้างครับ ประทับใจตรงไหนบ้าง มาแชร์ความรู้สึกกันได้นะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่