เงินเดือน 10000+ สามารถกู้สินเชื่อส่วนบุคคลหรือบัตรกดเงินสดของที่ไหนได้บ้างครับ

เนื่องจากที่บ้านเป็นหนี้นอกระบบอยู่ประมาน 40000
อยากกู้สินเชื่อหรือบัตรเงินสดมาปิด หนี้นอกระบบ
โดยผมทำงานเป็นพนักงานขายสินค้าในห้าง อายุงาน4เดือน
มีเงินเดือน 10500 ค่าคอมขั้นต่ำต่อเดือน 4000+
อยากทราบว่า สามารถ ทำสินเชื่อส่วนบุคคลหรือบัตรเงินสด ที่ไหนได้บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่