ดู yong pal ตอนแรก รู้สึกไม่สนุกเลย ควรดูต่อดีไหมคะ ? -*-

คือดูตอนแรกเนื้อเรื่องดูงงๆ มีผ่าฉากผ่าตัดไรด้วย เราไม่ค่อยชอบเรื่องที่เน้นเกี่ยวกับอาชีพในเรื่องมากเกินไป อย่างเรื่อง  pinocchio ที่ในนี้ชอบนักชอบหนา เราทนดูได้ 5ตอน จะหลับ อมยิ้ม08 อย่างเรื่อง oh my ghost มีฉากทำอาหารนิดหน่อยๆไรแบบนี้ดูได้ค่ะสนุก  เลยอยากรู้ว่าเรื่อง yong pal ตอนต่อๆไป จะมีฉากทำงาน โรงบาล ผ่าตัด อีกเยอะมั๊ย
แล้วเราควรจะดูต่อมั๊ยคะ เม่าเหม่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview