หลังจากดู yong pal จบมีใครเป็นแบบเราบ้างไหมคะ? ..

เราเพิ่งจะมีโอกาสได้ลองชมซีรี่ย์เกาหลีแบบจริงๆจังๆก็เรื่อง yong pal นี่ละค่ะ
แล้วเราหลงรัก "คิมแตฮี" มากๆเลยค่ะ คนอะไรสวยมากสวยมากจริง้สวยจนเราเพ้อเป็นวีค ส่วนใหญ่คนอื่นๆจะติดใจจูวอนแต่เรากลับกลายเป็นติดใจแตฮีแทน 55555555555
เราถึงขั้นกลับจากมหาลัยเราต้องพยายามจะตามดูทุกเรื่องที่เธอแสดง ล่าสุดเพิ่งดูMy princess จบ
(เราดูแล้วแอบขัดใจมาก มันฟินนะคะแต่ไม่สนุกเลย แต่ยอมค่ะยอมเพราะอยากเห็นหน้าแตฮี) ส่วนเรื่องอื่นๆ เช่น jang ok jung, Iris และ love story in harvard ยังหาโอกาสหาเวลาดูไม่ได้
ปกติเราเป็นคนที่ไม่มีเวลาดูซีรี่ด้วยซ้ำเลยค่ะ แต่เพราะเราหลงรักแตฮีมากจริงๆ ไม่รู้จะบ่นที่ไหนเลยอยากโพสต์ในนนี้เผื่อมีสักคน
เป็นแบบเรา 55555

หลงรักมากเลย อิจฉาเรนจริงๆ เม่าโศกเม่าโศกเม่าโศกเม่าโศก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่