Devil Lover เผลอใจ ให้นายปีศาจ ตอนแรก ผมให้ผ่านเลย ในฐานะผู้ชม ผมชอบมาก... พี่กอล์ฟ พี่เก่งมาก

เป็นซีรีส์ไซไฟ ที่...ถ้ามองในมุมมองของซีรีส์ไซไฟ ถือว่า เนื้อเรื่องไม่เวอร์นะ ใช้คำนี้เลย ออกแนวซีเรียส ด้วยซ้ำ ประเด็นหนักใช้ได้เลยย พล็อตเรื่องซีรีส์ฝรั่งเลย ไม่ได้หมายถึงว่า ไปก็อปอะไรมานะครับ สนุกนะ ผมชอบนะ ชอบมาก ตอนแรก สำรวจชีวิตโซระ เข้าใจเลยนะ น้องแม็คเล่นดีมากๆๆ แอบหลอนนิดๆ ตอนน้องใช้พลังกับเพื่อน ด้วยซ้ำ ถือว่าบทหนักเลย ดราม่ามาก น้องก็เล่นได้ โปรดักชั่นดีมาก มุมกล้องเนี่ยเหมือนซีรีส์ฝรั่งเลยย แต่อยากติ ก็คือ บทซีเรียสไปนิดนะ บางฉาก บางคน เขาอาจจะไม่ถูกใจ แต่ผมถูกใจ และการตัดต่อภาพ ถือเร็วไปนิดนึง ทำให้ปรับอารมณ์ไม่ทัน เกิดอาการอึดอัดบ้าง ในบางฉาก... แตจะติดตามดูจนจบครับ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่